SP Tin Ak39 DHSP TN 2004 - 2008

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn lớp SP TinAK39 - ĐHSP Thái Nguyên

3 posters

website và websever

tinhco_002
    tinhco_002
    Thành viên năng nổ

website và websever Empty website và websever

Bài gửi by tinhco_002 Tue Jul 17, 2012 3:26 pm

cũng lâu rồi ko vào diễn đàn của lớp mình. Không biết còn nhiều thành viên tích cực ghé thăm ko?. CHúc toàn thể ace tin a39 mạnh khỏe và hạnh phúc nhé. Tiện đây có bác nào biết về máy chủ websever và isa thì lên tiếng cho tớ hỏi chút nhé. có một số vấn đề đang vướng mắc mà chưa giải quyết được.
    phuthuyapolo
    phuthuyapolo
    Tín đồ của diễn đàn

website và websever Empty Re: website và websever

Bài gửi by phuthuyapolo Sat Jul 21, 2012 10:19 pm

cậu lên Facebook của lớp mình hỏi nhé! Giờ lớp mình ở đó đông đủ lắm. Hoặc ko thì cậu gọi điện trực tiếp cho lớp mình í. Huy - Bắc Giang chuyên về mạng đấy. cậu thử gọi hỏi xem hay là Lâm voi lớp mình í. Mấy đứa đó chắc biết.

Facebook lớp mình đây
    doimatbietnoi0241
    doimatbietnoi0241
    Thành viên tích cực

Bài gửi by doimatbietnoi0241 Fri Aug 10, 2012 8:55 am

tinhco_002 đã viết:cũng lâu rồi ko vào diễn đàn của lớp mình. Không biết còn nhiều thành viên tích cực ghé thăm ko?. CHúc toàn thể ace tin a39 mạnh khỏe và hạnh phúc nhé. Tiện đây có bác nào biết về máy chủ websever và isa thì lên tiếng cho tớ hỏi chút nhé. có một số vấn đề đang vướng mắc mà chưa giải quyết được.
    Bây giờ để đi tìm 1 người giúp cường trong vấn đề này thì khó đấy
    Theo mình biết thì ở trên trang NetPro có rất nhiều tài liệu liên quan đến vấn đề này có cả video hướng dẫn trên máy ảo nữa.Chịu khó vào đấy download những bài lab về rất bổ ích đấy
    Tiện đây, bạn nào biết về forum thì làm 1 cái forum mới đi.
    Nói thật chắc các bạn đừng buồn nhé skin không được đẹp, lại có đầy quảng cáo, ít chủ đề nên số lượng đăng nhập của lớp ngày càng ít đi

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Mon May 06, 2024 8:16 pm